หัวข้อ: chavอยากกิน j
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-06-2010, 11:45   #11
Chili
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Chili

คะแนน: 18 Chili is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nick p-car (JZ) อ่านกระทู้
ราคาติดตั้งแก๊สตอนนี้ถูกมากแล้วครับ
ระบบหัวฉีดของ Ac ถัง75ลิตรพร้อมใบฯ ไม่ควรเกิน32000บาทครับ / ถ้าแบบถังโดนันต้องราคานี้ครับ 42000บาท(71ลิตร)
เกินกว่าราคานี้นับว่าโหดเกินครับ และควรเลือกร้านที่ถอดท่อไอดีออกมาเจาะครับ ประเภทเจาะสดไม่ไหวครับ
ทำไมเจาะสดถึงไม่ไหวครับ?

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wasan_n อ่านกระทู้
ถ้าต้องการเครื่องที่สภาพดีๆช่วยแนะนำร้านหน่อยครับจ ักขอบพระคุณยิ่ง แต่ถ้าร้านวางเครื่องต้องKKS อยู่แล้วครับ
ราคาที่ผมแนะนำไปเป็นAG 6 สูบนะครับ ถ้าจะวางที่ร้านKKS ร้านหาเครื่องให้ด้วย วาง + ติดแก๊สให้เสร็จ แต่ACที่KKSไม่ติดนะครับ AGเท่านั้น เพราะอะไรต้องคุยกันหลังไมลล์ครับ แต่ถ้าให้แนะนำก็AG เท่านั้นครับ สำหรับเครื่องเจ

หรือถ้าชอบของถูกเลือกACก็ได้ แต่ระวังจะเสียน้อยเสียยากเสียมากเสียง่ายนะ ขอเตือนไว้ก่อน จริงๆ
Chili is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม