ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-07-2012, 12:29   #8
Tobtech
ClubJZ Web Register

Car Brand: BMW E36
Engine Type: M50B20
คะแนน: 0 Tobtech is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chavezman อ่านกระทู้
กำลังรอเครื่องอยู่ ยังไม่ได้ลงครับ
ก็ 75,000 เป็นค่าเครื่อง เกียร์ออโต้ อินเตอร์ ท่ออินเตอร์เหล็กธรรมดา ค่าแรง ของเหลว ตัดต่อเพลากลาง ต่อท่อไอเสียเดิม แค่นี้อะคับ

อย่างอื่นก็ดูๆอยู่เหมือนกัน อาจต้องเปลี่ยนเฟืองท้าย Sky 4.1 เป็นห่วงเพลากลางกับเพลาข้างเหมือนกัน กลัวขาด แต่อู่เค้าก็รับประกันนะ ว่าถ้าเกียร์ออโต้ ก็ขาดยากคับ
อ่อครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ ยังไงขอชมรูปบ้างนะครับ
Tobtech is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม