ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-05-2007, 20:19   #30
najake@lampang
Senior Member

รูปส่วนตัว najake@lampang

Car Brand: X
Engine Type: Mid night racing
คะแนน: 18 najake@lampang is on a distinguished road
ลองนึกถึงสมัยก่อนนะครับ
คุณแมคเดินทางไปพบลูกค้าในยุโรป ยังมีน้ำใจเข้าบอร์ดจากยุโรป มาคุยมาตอบ

เฮียโจ..จัดรายการวิทยุ โทรมาหาน้า ๆๆๆ..
เป็นไงมั่งฟังผมได้ป่ะ เอิ๊ก ๆๆๆ ..

ตา ก๊อดจิมาหาน้าตอนตีสอง..บอกน้า ๆๆ
จัดเด็กให้หน่อยเด่ะ โถ ๆๆๆ พ่อคุณ ..น้อง ๆ แต่ละคนรับแขกมาแล้ว 5-6 รายแล้วมั้ง
เวลาป่านนั้น...

เอาน่ะ...ที่นี่มิตรภาพสำคัญกว่าอื่นใดเสมอครับ
มีข้อสังเกตุข้อนึงนะครับว่า
ถ้าห้องซื้อขายที่นี่
ราคาที่เปิดจะถูกกว่า ราคาที่อื่นนะครับ
ถ้าของชิ้นนั้น เปิดราคาขายกันหลายที่ หลายบอร์ด

นี่ก้อเป็นการบ่งบอกว่านี่คือมิตรภาพของการแบ่งปัน

ลองนึกดู..ขนาดคุยเรื่อง จูน อีมะเหงกกะเฮียโจ..
สำหรับน้า จูนเนอร์ระดับประเทศ ยังจะจูนให้ฟรี
แต่ต้องออกค่าเครื่อง ค่าเหล้า ค่าเด็ก ให้นะครับ น้า...
555 กำเจง.....นะครับเฮียโจ..

ว่างบินมากินเหล้ากะน้านะครับ
พักผ่อนมั่งนะครับ ช่วงนี้ดูงานเยอะเหลือเกิน..ป๋าเอกเป็นไงมั่งก้อไม่ร ู้ ไม่ได้ข่าวเลยครับ
najake@lampang is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม