ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-06-2007, 10:03   #10
mike j bo
Member

รูปส่วนตัว mike j bo

คะแนน: 18 mike j bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง mike j bo
โอ้ววว ใช้น้ำมัน บูสต์ 10 psi บูสต์แก๊ส 14 psi ....แปลว่าตอนนี้ แก๊สก็วิ่งได้แรงกว่าน้ำมันอะดิครับ แต่ยอมรับครับ ว่า น้ำมันขึ้นเร็วกว่าแก๊สครับ คลิกดาวน์ แล้วน้ำมันมันลากรอบได้ยาวกว่า นิดนึงอะครับ ...อยากลองน้ำมันก็ไปปลดล็อกกล่องและก็เพิ่มน้ำมันปร ับบูสต์ขึ้น 1.2 บาร์เลยครับ แรงแน่ อิอิ....เพิ่งวางเครื่องมา ไม่ทราบว่าเสียไปทั้งหมดเท่าไรอะครับ และวางอยู่ใน body ไหนครับ วิ่งดีไหมครับ
mike j bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม