ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-08-2011, 19:54   #1926
f18hornet
Junior Member

Car Brand: ISUZU
Engine Type: 2JZ-GE
คะแนน: 0 f18hornet is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ G-Force อ่านกระทู้
สวัสดีและยินดีต้อนรับคับ ผมต้นคอนหวันคับ ประธานคลับเจกลุ่มคอนหวันคับ มิตติ้งครั้งต่อไปขอเชิญร่วมมิตติ้งด้วยกันนะคับ จะมีกันเดือนละครั้ง คอยติดตามข่าวสารได้ในบอร์ดนี้คับ คลับเจเรานี้มีเพื่อเป็นการรวมตัวกันในหมู่สมาชิกที่ ใช้เครื่องยนต์เจแซด&ยูแซด จะในบอดี้ใดๆก็ตาม และปรึกษาหารือพูดคุยแนะนำถ่ายทอดทุกปัญหาเกี่ยวกับเ ครื่องเจทำให้เกิดความมั่นใจในการใช้งานมากขึ้น(เครื ่องเจทนสุดยอด หากรู้และเข้าใจมัน) ยังไงเราคงได้เจอกันเร็วนี้นะคับ

ปล.มีเพื่อนใช้เครื่องเจก็ชวนกันมาได้นะคับ ชาวคอนหวันยินดีต้อนรับคับ จะได้เป็นศูนย์รวมของภาคเหนือตอนล่างคับ
สวัสดีครับคุณต้น
ผมอาร์มนะครับ แล้วจะเข้ามาห้องนี้บ่อยๆๆนะครับ
เครื่องเจทน จริงๆๆครับ แต่แถวพิจิตรไม่มีใครเลยครับ เหงาๆๆ อิอิ
f18hornet is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม