ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-10-2008, 03:34   #8
ramdna
Junior Member

รูปส่วนตัว ramdna

Car Brand: BMW E36 เก่าๆ
Engine Type: 1 JZ GTE ทฤษฎีการกำเนิดความมัน
คะแนน: 0 ramdna is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง ramdna
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tracks อ่านกระทู้
ชะ ชะ ชื่อ ป้อมครับ.....

วาง เจเจ โบ ครับ....

อยู่ บุรีรัมย์เปอร์ครับ....

บะ บะ เบอร์โทร...086 - 5819456 ทะ ทะ โทรได้ตลอดครับ เพราะเปิดเครื่องไว้ตลอด...จะไม่รับก็เจ้าหนี้โทรมาเ ท่านั้นครับ..
คงอีกไม่นานก็ได้เจอกันครับ ผมจะพาทีมฟุตบอลไปแข่งไทคัพ ที่บุรีรัมย์ บ้านท่านพอดี (ถ้าเค้าไม่เปลี่ยนไปจัดที่จังหวัดอื่น)

ผมชื่อแรมนะ อยู่ที่ชัยภูมิ ผ่านมาก็แวะได้นะ มีเสือแช่เย็นๆไว้จิบตอนคุยกัน...ช่วยเสริมบรรยากาศ
ramdna is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม