ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-06-2008, 13:26   #30
kit_kit
Member

รูปส่วนตัว kit_kit

Car Brand: toyota sport rider
Engine Type: 2jz vvti
คะแนน: 0 kit_kit is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sumphang อ่านกระทู้
รอได้อย่างไรครับ คุณ kit kit อุ้มมาตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้ว 2j ge 4.5k ตอนนี้
กำลังนั่งล้วง ล้าง ควัก ถกเส้นดำๆ (สายพานครับ) เสร็จแล้ว จะได้อาบน้ำ ทาแป้งรอคิว
ช่างวาง ติดแก๊สหัวฉีด เสร็จประมาณสิ้นเดือน (หวังไว้) พอดีแก๊สขึ้นราคา ใช้แก๊สราคาใหม่
(โธ่กรรมของกู คิดถูก หรือคิดผิดว๊ะนี่) sport rider 99 5L ครับเจ้านาย.........

ติดแก็สที่ไหนนะครับ....

หัวฉีดของอะไรนะครับ
kit_kit is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม