ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-10-2010, 22:39   #16
Aood-vvti
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 Aood-vvti is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tantan อ่านกระทู้
ถ้า Back แล้วน็อตหลุดเข้าเครื่อง ผมว่า Variable Mixer ดีกว่าครับ แต่ผมไม่เคย Back นะครับและไม่อยากเคยด้วยนะครับ

แต่ Variable Mixer ผมคิดว่า Back แล้วผ้าคงพังนะครับ ไม่น่าจะมีอะไรหลุดเ้ข้าไปนะครับ
ไม่ต้องตกใจครับ ตอนแบ๊คไฟร์ ทิศทางมันจะดันออกจากเครื่องครับ ดังนั้นไม่ต้องกลัวหลุดเข้าเครื่อง เพราะถ้า แบ๊คไฟร์จนหลุดเหมือนรถพ่อผม จะขับต่อไม่ได้ครับ ต้องจอด เพราะท่อหลุดกระจาย แฮ่ๆๆ มีเวลาเช๊คเครื่องใส่ท่อกลับก่อนติดเครื่องกันอีกยาว เรย
Aood-vvti is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม