ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-08-2008, 20:52   #1
คนเดิม
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว คนเดิม

Car Brand: nO cAr
Engine Type: nO Engine
คะแนน: 17 คนเดิม is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง คนเดิม
Smile รวมพลคนใช้ Nissan วางเจ ครับ

ผมตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา เพราะว่าเห็นมีรวมพล คนใช้วีโก้ และ อื่น ๆ ก็เลยคิดว่า
ควรจะมี กระทู้รวมคนที่ใช้รถยนต์นิสสัน วางเครื่องเจ กันบ้าง เพื่อที่ว่า
เพื่อน ๆ คนใหม่ ที่ใช้รถยนต์นิสสัน ต้องการจะวางเครื่อง หรือเพื่อน ๆ คนเก่า
ที่วางเครื่องมาแล้ว ต้องการเข้ามาศึกษาหาความรู้ จะได้เข้ามาค้นหา ง่ายขึ้น
เพื่อเป็นประโยชน์สำหรับทุก ๆ คนที่เข้ามาศึกษา หาความรู้
จึงขออนุญาติตั้งกระทู้นี้ขึ้นมานะครับ

และ ขอเรียนเชิญเพื่อน ๆ พี่ ๆ ที่ใช้รถนิสสัน ทั้งกระบะ และ เก๋ง
ได้นำเรื่องราวต่าง ๆ ประสบการณ์อันมากมาย ที่ผ่านมา พร้อมทั้งรูปภาพ
รายละเอียด มานำเสนอ ณ. ที่กระทู้แห่งนี้ ด้วยนะครับ

ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูง
คนเดิม is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to คนเดิม For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)