ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-08-2008, 10:13   #23
amnat8
ClubJZ Staff Member

รูปส่วนตัว amnat8

คะแนน: 0 amnat8 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ •J•ShOw• อ่านกระทู้
เย่ย...................รู้สึกเฮียไฮ้ จะควบคุมตัวเองไม่อยู่นะครับ นั่น อิจฉา จริงๆอิอิ
แหม!แจ็ค ก็ควบคุมตัวเองทุก วินาทีเลยนะ

ของ อย่างนี้อยู่ที่จังหวะ ครับผม

แต่ละครั้งต้องมีอะไรให้ติดใจ

ไม่เชือลองถามสมาชิกใหม่ที่ชื่อ

ตาเบิด์ สิครับ

มาครั้งแรกก็ติดใจเยย

ส่วนตาเค จะโกรธ หรือว่า

อันนี้ต้องสืบกันเอาเอง

แต่ได้ยินคราว ๆ มาว่าคราวหน้ามาคนเดียวดีกว่า

เสียชือหมดเลย

พี่หนุ่มคราวหน้าผมว่า ผมจะนั่งเจี่ยม..เจี้ยม ดีกว่าเนอะ
amnat8 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม