ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-10-2010, 00:29   #812
zain_72
ClubJZ Staff Member

รูปส่วนตัว zain_72

Car Brand: mazda b2200 magmun
Engine Type: 1j-gte + GasLamda
คะแนน: 0 zain_72 is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง zain_72
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pyf อ่านกระทู้
เมื่อไหร่ลงเจล่ะแท๊กซี่อ่ะ
โอยย ไม่เอาหลอกพี่ เดี๋ยวผู้โดยสารติดใจ แล้วไม่ยอม ลง ทำไงอะ อิอิ

เมื่อ 2 อาทิตย์ ที่แล้ว มี ผู้โดยสาร คุยเรื่องรถ ผมเลยบอกไป ว่าผมก็เล่น รถเหมือนกันลงเครื่องเจ

เขาก็บอกว่า เขาขับเรนเซอร์ ท้ายเบนซ์ ผมเลยถามว่าลงเครื่องอะไร อะ เพื่อรู้จักกันไว้ เขาดันบอกว่า เขาก็ลงเจเหมือนกัน การสนทนา ระหว่างผม กะเขาเลย จบกัน ผมเลยขำในใจ ว่าเองเทพ เอาเครื่องขับหลังมาวางขับหน้า หรือ ว่าเองโม้แบบไม่รู้เรื่อง หว่า อิอิ

นิทานวันนี้มีเท่านี้คับ และ นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว้า ถ้าไม่รู้จริงอย่าเอาไปพูดคับ เพราะ คนที่ไม่พูด อาจจะรู้ดีกว่าเราก็ได้ เอิ๊กๆ

zain_72 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to zain_72 For This Useful Post:
pyf (24-10-2010)