ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-09-2008, 14:37   #80
ToRo_AT
Member

คะแนน: 17 ToRo_AT is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jump อ่านกระทู้
พี่โต่โรเดินท่อยังไงบ้างครับมีหม้อพักบ้างมั๊ยครับ
ใช้ปลายของอะไรอ่ะครับพี่
จัมพ์ซื้อหม้อพักกลางจัสม่ามาใส่(ของเชียงกง)แล้วมัน เงียบดีครับพี่แต่วิ่งไม่ค่อยดีเลย
เลยอยากถามว่าพี่เดินท่อยังไงบ้างครับ
ตอนนี้ที่ใส่อยู่ก็มีพักกลางครับ เน้นเงียบครับผม ไม่ค่อยเอาแรงเท่าไหร่ แต่ที่หนักจัย เสียงพัดลมหน้าเครื่องที่เป็นพรีปั้มเนี่ยเสียงลมมัน แรงเกินไปครับผม

เพื่อนมีคำแนะนำเชิญเลยนะครับ
ToRo_AT is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม