ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-02-2013, 00:00   #5
ปาท่องโก๋
ClubJZ Web Register

Car Brand: volvo
Engine Type: 2 JZ GE (vvt-i)
คะแนน: 0 ปาท่องโก๋ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sakkar อ่านกระทู้
ขอคำแนะนำ จะเอา Volvo 940gl เดิมๆ ไปวางเครื่อง 2J GE กับ ติดแก๊ส LPG ที่ไหนดีครับ

ผมอยู่แถวจตุจักรครับ แต่สะดวกที่จะไปทุกที่ ที่ไม่ไกลมากครับ

ถ้าเป็นไปได้ อยากให้ทั้งวางเครื่อง และติดแก๊ส จบที่เดียวเลยครับ

เพื่อนๆ พี่ๆ มีที่ไหนแนะนำบ้างไหมครับ งานดี บริการดี หลังการขายดี ครับ

แล้วเพื่อนๆ พี่ๆ ติดแก๊สรุ่นไหนกันบ้างครับ ราคาวางเครื่อง และ ติดตั้งแก๊ส จบอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ

อยาก เปลี่ยนเหมือนกัน ไม่ทราบว่าทำหรือยัง รถรุ่นเดียวกันเลย สนใจ เหมือนกัน
ปาท่องโก๋ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม