ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-06-2008, 22:15   #4
z e s t
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 z e s t is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ T.N.P.K. อ่านกระทู้
--- ที่ใต้ท่อไอดี ลูกสีดำอีก 1 ลูกนะครับ / อย่าลืมเปลี่ยนกันด้วย ( ลูกนี้คนชอบลืมกัน ว่ามี ) ---

กรองเบนซินเหรอครับที่ว่านี้ ผมมองไม่เห็นอ่ะครับที่อยู่ใต้ท่อร่วมไอดี มีรูปไหมครับว่ามันเป็นยังไงอ่ะครับ

ผมเคยเห็นแต่แบบกลมๆ ยาวๆ สีเงิน ธรรมดาอ่ะครับ เลยงงว่าของ J มันเป็นแบบอื่นรึเปล่า

แนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ
z e s t is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to z e s t For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)