ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-10-2007, 15:58   #11
ตถตา
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 ตถตา is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ noom@korat อ่านกระทู้
ครับ..

เราเตรียมซื้อของเตรียมไว้ได้ แต่ต้องตัดสินใจให้ได้ก่อนว่าจะวางตัวไหน.. ให้ช่างหาเครื่องให้หรือหาไปเอง(แต่ช่างจะไม่รับประก ันเครื่องให้นะ)แล้วก็ซื้อของที่จะเปลี่ยนไปให้ช่างเ ค้าทำให้ได้ ก็คุยเรื่องค่าแรงกับเค้าให้แน่นอนนะครับ จะให้ดีก็ใช้เป็นวิธีการจดบันทึกไว้ด้วย แบบจดให้เค้าเห็นครับ..

ก็พยายามเข้าไปดูรถบ่อยๆ แล้วก็ถ่ายรูปไว้ด้วย.. แต่อย่าลืมมาลงให้ที่นี่ดูบ้างนะครับ..
อ๋อออออออออ ตัดสินใจแน่นอนแล้วค่ะ ว่าวาง 2J GE ฝาดำ ออโต้ ให้อู่หาเครื่องแล้วก็วางให้เลย จะได้ไม่ต้องมีปัญหาเรื่องโยนขี้กัน เค้าคิดประมาณ 50,000 รวมเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง ไส้กรอง น้ำมันเกียร์ แล้วก็แถมหัวเทียนให้ด้วย (เพราะขอเค้าไว้) แล้วยังไงทิพย์จะเปลี่ยนให้ได้ตามที่พี่หนุ่มบอกนะค่ ะ ขอบคุณมากค่ะ แล้วจะจดขอมูลแล้วก็ถ่ายรูปมาให้ดูกันด้วยค่ะ

ตถตา is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to ตถตา For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (04-10-2009), Lucky (03-06-2011)