ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-01-2014, 09:07   #4
andante12pm
ClubJZ Web Register

Car Brand: bmw
Engine Type: 1uz VVTi
คะแนน: 0 andante12pm is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tong อ่านกระทู้
ใช้แก๊สมิกซ์ ช่วงคิ๊กดาวน์ แก๊สอาจจ่ายไม่พอ เลยอาจแบ็คได้ครับ

ผมว่าถ้าน้ำมันคิ๊กดาวน์ ได้ปกติ ผมว่าคอยล์ไม่เป็นไรนะ

ลองดูท่านอื่นครับ
น้ำมันก็ไม่ค่อยเนียนคับ แต่เป็นจังหวะเริ่มคิกดาวน์ ก่อนหน้านี้เพิ่งเปลี่ยนหัวเทียนสังเกตุเห็นเขม่าเยอ ะๆ อยู่สองสูบ แต่ดันลืมมาร์คไว้ว่าสูบไหน
เวลาคิกดาวน์คำรามเสียงดัง แต่เหลือบไปเห็น vios ค่อยๆฉีกออกไป
ใช้แก็สหัวฉีดคับ
andante12pm is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม