ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-07-2008, 05:58   #202
nummeter
Users Awaiting Email Confirmation

คะแนน: 0 nummeter is on a distinguished road
รู้มากอยากลองมีเสียวแล้วผม อิ อิ

คือว่าที่ผมได้เล่าว่าไปทำอะไรกับรถของผมมาเมื่อวานซ ืนนู้น

ทีนี้เมื่อวานไปชลบุรีลองวิ่งบนทางด่วนบูรพาวิถี ไปAFมันฟ้องว่าเเก็สบางตอนความเร็วสูงๆ
เเต่รถมันก็วิ่งดีไม่อืด ปู๊ดป๊าดเร่งทันใจ
ปลด O/D ลากรอบไป5000+ เกจ์ความร้อนมันกระดิกเเต่ไม่เดือด ที่กลัวเพราะว่าเเก็สบางทำให้เกิดความร้อนสะสมมากขึ้ น กลัวเครื่องมันจะพังมากกว่าประหยัด เดี๋ยวไปหาข้อมูลมาก่อนเเล้วจะมาเล่าให้ฟังต่อจ้า:em o_toon07:
nummeter is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม