ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-02-2011, 22:00   #10
PEAT E34
Junior Member

Car Brand: BMW E34
Engine Type: 1JZ GTE TWIN TURBO
คะแนน: 0 PEAT E34 is on a distinguished road
วานผู้รู่ช้วยแนะนำหน่อยคับสงสัยอยู่น่ะคับ

คือว่าผมอยากจะเจาะท่อแก๊สใส่ตรงที่ลูกศรชี้อ่ะคับ แล้วเอามิ๊กเซอร์ออก พวกพี่ๆว่ามันจะดีมั้ยอ่ะคับ แล้วข้อดี ข้อเสียเป็นอย่างไรคับ แล้วมันจะกินแก๊สมากกว่าเดิมมั้ยคับ ตอนนี้ผมเติมแก๊สขับไปกลับกรุงเทพ ราชบุรีก้อประมาณ400อ่ะคับ(ไปกลับอย่างเดียวนะคับไม่ รวมวิ่งอยู่ในกรุงเทพ) เหตุผลที่อยากเอามิ๊กเซอร์ออกเพราะว่าตอนนี้รถมันวิ่ งยังไม่เต็มที่น่ะคับ มันยังอั้นๆอยู่น่ะคับ ผมว่ามันน่าจะอั้นเพราะตัวมิ๊กเซอร์นี่ล่ะคับ โบอ็อฟก้อเสียงไม่ค่อยจะดังซักเท่าไหร่ ยังไงก้อวานผู้รู้ช่วยแนะนำให้หน่อยนะคับ แล้วค่าเสียหายอยู่ประมาณเท่าไหร่คับ ฝากด้วยนะคับ
รูป
ชนิดของไฟล์: jpg new pic.JPG (31.8 KB, ดาวน์โหลด 129 ครั้ง)
PEAT E34 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to PEAT E34 For This Useful Post:
ludwig_awsb (21-02-2011)