ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-06-2009, 22:55   #1
tont_kub
Member

รูปส่วนตัว tont_kub

คะแนน: 0 tont_kub is on a distinguished road
Talking สอบถามคุณเค หน่อยครับ เรื่อง j bo + gas

สวัสดีครับ ผมต้นนะครับที่วันนี้ไปที่อู่มาน่ะครับ

คือตอนนี้สงสัยว่า
1j gte
1j gte vvti
2j gte
สามารถใช้แกซ fix mix ได้รึป่าวครับ
พอดีของเดิมติดอยู่ใน e34

เห็นว่าคงใช้ได้แต่ถัง ต้องเปลี่ยนหม้อต้ม ท่อใหม่
ค่าใช้จ่ายจะประมาณเท่าไหร่ครับ ถ้าของเก่าใช้ได้แต่ถัง

สไตน์การขับของผมก็เน้นต้นจัดๆ (1j gte vvti น่าจะเหมาะสุดป่ะครับ??)
ปลายไม่ค่อยเน้นครับ คงไม่เหยียบเกิน 160 ครับ
tont_kub is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม