ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-04-2013, 16:22   #7
jomtub
Senior Member

รูปส่วนตัว jomtub

Car Brand: MB BMW
Engine Type: 2JZGTE 1UZFE
คะแนน: 0 jomtub is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ big John อ่านกระทู้
ของผมติดแก็สหัวฉีด พอใช้แก็สแล้วเข้า D รอบมันสูงอ่ะครับ ต้องเบิ้ลสักสองสามรอบค่อยลงมาหน่อยแต่ก้อยังสูงอยู่ ดี แก้ยังไงดีครับ ถ้าใช้น้ำมันปรกตินะ หรือว่าแก็สหนาไป ท่านใดรู้ช่วยแจ้งด้วยครับ
ลิ้นปีกผีเสื้อมีปัญหาหรือป่าวคับ ถ้ามันไม่นิ่งผมเคยรอบสูงไม่นิ่งเข้าเกียร์แล้วรถกระ ชากแรง ต้องเปลี่ยนทั้งตัว
jomtub is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม