ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-08-2013, 11:32   #1
Ballkasumi
ClubJZ Web Register

Car Brand: toyota
Engine Type: 3t 1.8
คะแนน: 0 Ballkasumi is on a distinguished road
Smile ขอรบกวนพี่ๆหน่อยครับจะหาร้านทำวาล์ว

ขอรบกวนพี่ๆในคลับหน่อยครับ พอจะมีร้านไหน รับตั้งวาล์ว แบบ ชิมวาล์วบ้างครับ ตอนนี้เสียงวาล์วดังมาก เลยแกะมาวัดดูวาล์ว ห่างหมดเลยทุกตัวครับ
เครื่องผม 1G GE twin cam 24วาล์ว ครับ
รถใช้แก๊สครับ ตอนนี้กินแก๊สมากมาย เมื่อก่อน วิ่งไกลๆ 12-13โลลิตรตอนนี้เหลือ7-8โลลิตร
ขอราคาโดยประมาณด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
Ballkasumi is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม