ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-01-2017, 21:11   #3
DuudyoZ
ClubJZ Web Register

Car Brand: volvo 740
Engine Type: 1 JZ GTE
คะแนน: 0 DuudyoZ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Abdul Ghani อ่านกระทู้
สวัสดีครับ ผมมือใหม่เพิ่งใช้รถวางเจ เป็นวอลโว่ 940 วาง1เจวีวี แก๊สแบบดูดติดมากับรถ เวลาวิ่งน้ำมันเบรคแรงๆแล้วเครื่องดับครับ ถ้าวิ่งแก๊สไม่ค่อยเป็น ไม่ทราบต้องดูจดไหนครับ สงสัยพวกท่อลมต่างๆแต่ดูไม่ค่อยเป็นครับ รบกวนชี้แนะด้วยครับ
บางทีอาจไม่ใช่เรื่องใหญ่ครับ ลองเช็คสายแรงดันลมต่างๆ ก่อนครับ อาจมีรอยแตกที่หัวสายครับ
DuudyoZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to DuudyoZ For This Useful Post:
khwan1j (23-05-2019)