ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-09-2011, 22:24   #55
Chitisan
ClubJZ Web Register

Car Brand: ISUZU
Engine Type: 1JZ+GTE
คะแนน: 0 Chitisan is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Chitisan Send a message via Skype™ to Chitisan
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cpservice อ่านกระทู้
จุดที่ยาก ก็จะเป็นการงัดเอาชนะแรงดันสปริงนี่แหละครับ
แต่ไม่มีอะไรที่ยากเกินความสามารถ วิธีงัดของผม เอาเท้าเหยียบขาลูกรอกไว้
แล้วใช้มือข้างหนึงจับ ข้างนึงงัดด้วยไขควง
2 มือ+ 1 เท้า แต่ไม่มีภาพให้ดู อิอิ

ปล.ผมซ่อมใช้ มาได้ปีนึงแล้ว เสียงยังเงียบและคิดว่าคงใช้ได้อีกนาน
พี่ครับ ผมทำแล้วไม่หาย ถ้ามีรูปรบกวนโพสให้หน่อยครับว่า ทำยังไงครับ
Chitisan is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม