ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-01-2015, 21:06   #15
vantage
Junior Member

Car Brand: PAJERO
Engine Type: 1UZ
คะแนน: 0 vantage is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ E.TA. อ่านกระทู้
ถ้าพอจะทำเองได้ผมแนะนำให้ลองทำดูนะครับเพราะตอนแรก ๆ ผมก็วิ่งหาช่างจนเบื่อเลยครับ.... เอาใจช่วยให้เสร็จเร็ว ๆ นะครับ..

ใจจริงผมก็อยากทำเองแหละครับพี่ แต่มันติดตรงที่ว่าผมไม่รู้จะเริ่มจากตรงไหนก่อนดี ถ้าเป็นปัญหาเกี่ยวกับเครื่องมันก็พอทำได้บ้างครับ แต่ถ้ามาเป็นสายไฟระโยงระยาง ถ้าไม่มีวงจรมาให้ด้วยแล้วผมไปไม่เป็นเลยครับ
vantage is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม