ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-04-2009, 19:58   #80
junning
Member

รูปส่วนตัว junning

คะแนน: 17 junning is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
ขอเพิ่มชื่อด้วยคนน่ะครับ เกือบลืมกำเนิดตัวเองซ่ะงั้นอ่ะครับ ตามบัตรประจำตัวประชาชนน่ะครับ ซ.มูลนิธิร่วมกุศล ถ.ท้ายบ้าน ต.ปากน้ำ อ.เมือง ครับ บ้านที่เคยอยู่ และตอนนี้ก็ยังมีบ้านนี้น่ะครับแต่ไม่ได้อยู่ อีกหลังของพี่สาว อยู่ ม.ธนาภิรมย์ ตรงข้ามโลตัสเทพารักษ์ครับ จะกลับบ้านบ้างอ่ะครับ วันอาทิตย์ ตอนบ่ายอ่ะครับ จะนัดมิตติ้งก็ดีน่ะครับ เมื่อก่อนผมก็อยู่ปากน้ำแล้วก็มีการนัดมิตติ้งที่ปั้ มเจทเก่าก่อนที่จะเปลี่ยนเป็น ปตท. อ่ะครับ ศรีนครินทร์ครับ แค่ครั้งเดียว แล้วก็ยังไม่เคยอีกเลยอ่ะครับ ลองดูน่ะครับ จัดตรงไหนก็ได้ ไปได้หมดอ่ะครับ ถ้าใจเรามีให้กับ jz อ่ะครับ
สงสัยต้องให้คุณเค เปงหัวขบวนซะแล้วมั้ง งานนี้ อิอิ ว่างัยน้องท็อป
junning is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม