ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-04-2008, 00:39   #66
futurecefiro
Member

รูปส่วนตัว futurecefiro

Car Brand: A31+ 1JZGTE FAN BIG TIME
Engine Type: DRIVE MY RIDE
คะแนน: 0 futurecefiro is on a distinguished road
คิดอยากรู้อยู่เหมือนกันเลยครับ ไม่ได้เข้ามานาน หม้อพี่สัน สวยนะครับ เงางามไม่มีรู แล้วจะขนขึ้นยังไงอ่ะครับ?

ผมทำเกี่ยวกับ online เป็น product manager อยู่ iGroup เกี่ยวกับฐานข้อมูลการศึกษา industrial standard, patents, Legal databases. บริษัทใครจะซื้อฐานข้อมูลบอกได้ครับ ไม่ขายเป็น individual.

เท่าที่อ่านๆมารุ่นใหญ่กันทั้งนั้นเลย ส่วนมากทำท่องเที่ยว และเกี่ยวกับอุตสาหกรรมหนักกัน ไม่มีใครทำพวก online อย่างผมมั่งเลยเหรอครับ?

ป.ล. ใครทำ affiliate marketing บ้างครับ? จะมีมั้ยเนี่ย?
futurecefiro is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม