หัวข้อ: แก๊สหัวฉีด
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-07-2011, 18:48   #29
balm@uz
ClubJZ Full Member 2556

Car Brand: isuzu
Engine Type: 1uz-fe
คะแนน: 0 balm@uz is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ idea_nova อ่านกระทู้
ผมใช้งบไปน้อยมากครับ เพราะว่าที่บ้านอาผมเค้าเคาเป็นร้านติดแก๊สนะครับเลย ซื้อมาแต่กล่อง หัวฉีด หม้อต้ม เซ็นเซอร์ต่างๆ แล้วก็สายโหลด ก็ประมาณ 15000 ครับ ส่วนถังกับอุปกรณ์ที่เหลือที่บ้านอาผมยังมีอยู่ ส่วนค่าติดตั้งไม่ต้องพูดถึงครับ เพราะติดตั้งกันเอง จูนก็จูนเอง (กว่าจะได้ก็ต้องจูนอยู่หลายรอบอะครับ )
พอจะมีแหล่งซื้อ กล่อง หัวฉีด หม้อต้ม และอื่นๆที่จะพอแนะนำผมได้ไหมครับ ผมอยากได้ชุดนี้ล่ะครับ กล่อง agis obd, หม้อต้ม magic3,หัวฉีดเหมือนของคุณครับ งบมันน้อยครับ หมดไปกับเครื่องเยอะไป ขอบคุณครับ
balm@uz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม