ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-04-2010, 01:40   #443
freezeoriginal
Junior Member

รูปส่วนตัว freezeoriginal

Car Brand: mitsubishi
Engine Type: strada
คะแนน: 0 freezeoriginal is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง freezeoriginal
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คนป่า อ่านกระทู้
ยินดีต้อนรับครับสู่อิสานบ้านเฮาผ่านมาสกลแวะมาเที่ย วได้เด้อ
บอร์ดนี้รับเด็กป่าว

ผมอายุ 17 ชื่อบูม อยู่สุรินทร์ คร้าบ

เข้ามาถามเยอะแยะมากมายแล้ว

ได้ข้อมูลไปขอตังพ่อ 55555

รถตาด้าเดิมๆ อนาคตปีนี้ วางเครื่องแน่่นอนครับ ...

มีคนสุรินทร์เยอะป่าวคับ ในบอร์ด
freezeoriginal is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to freezeoriginal For This Useful Post:
คนป่า (11-05-2010)