ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-04-2015, 19:52   #3
Betchaboon8
Junior Member

Car Brand: Jaguar
Engine Type: 2j
คะแนน: 0 Betchaboon8 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ auto587 อ่านกระทู้
uzฝาครอบครับไม่จุกจิก กลางๆไม่เก่าไม่ใหม่เกินไป
ขอบคุณครับวันนี้ไปก.ม12มาเจอ1uz vvti free pump ปลักหนาไม่ัดเเต่อุปกรณ์เขาให้ เเค่กล่องเครื่องเเละเกียรในใบเดียว 1ใบ.คันเกียร ปั้มติก เซ็นเซอร์ฝังcat 4ตัวเเค่นี้เขาว่าครบเล้ว พร้อมติดเครื่องให้ดูไม่มีอีโม ทรับประกัน1เดือน เเค่นี้ครบเเล้วหรือครับผมดูในweb เห็นว่าต้องมีกล่องเกียรต่างหาก กล่องtraction control กล่องabs อีก กล่องฟิวส์อีกเลยยังไม่กล้าซื้อ ขอความเห็นผู้รู้ด้วยครับ
Betchaboon8 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม