ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-05-2010, 20:37   #7
mr.tu
Member

Car Brand: mity x
Engine Type: 1jz
คะแนน: 0 mr.tu is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ borancar อ่านกระทู้
เอาเป็นว่าขาใหนที่รีเลย์closeตอนเปิดกุญแจครั้งแรกต ัวเนี๊ยะแหละจ่ายน้ำมันครับส่วนอีกขาที่เวลาคุณเบิ๊ล เครื่องจนรอบได้มันจะopenแล้วไป closeอีกขานึงนั้นแหละจ่ายติ๊กแก็ส ผมว่าอย่าคิดมากคิดตามหลักการง่ายๆก็พอครับ
ผมยังไม่ได้ตรวจสอบดูเลยครับ ยังไม่ว่าง พรุ่งนี้ถ้าว่างจะพยายามไล่สายใหม่ดูอีกครั้งครับ
รูป
ชนิดของไฟล์: jpg relay.jpg (73.8 KB, ดาวน์โหลด 47 ครั้ง)
mr.tu is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม