ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-11-2008, 18:13   #20
industrial
Junior Member

Car Brand: ISUZU CAMEO
Engine Type: 1JZ-GE AUTO
คะแนน: 0 industrial is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EAK MIGHTY 1JZ GE อ่านกระทู้
ขอบคุณครับคุณ Cpservice เดี๋ยวเสาร์นี้จะลองดู ว่าแต่ว่าความจริงรถผมมีอีกอาการนะครับคือ
แอร์หอน มันจะหอนตอนแอร์ทำงานเวลาเราเร่งเครื่องรอบสูงจะดังน ่าเกลียดมากเลย เคยให้ช่างดู
ช่างบอกว่าต้องเปลี่ยนคอมพ์ไม่รู้จริงป่ะ
ผมอยากรู้ว่าจริงๆแล้วมันน่าจะเป็นที่อะไร และพอแก้ได้ไหมคับ
แล้วการแก้แอร์หอนมีวิธีแก้อย่างไรครับ หรือต้องเปลี่ยนคอมพ์ครับ
industrial is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to industrial For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)