ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-06-2007, 17:10   #6
najake@lampang
Senior Member

รูปส่วนตัว najake@lampang

Car Brand: X
Engine Type: Mid night racing
คะแนน: 18 najake@lampang is on a distinguished road
65000 ถือว่าไม่แพงเลยครับ
ถ้าครบทุกอย่าง ทั้งแอร์ท่อ และระบบอย่างอื่นครับ
เพราะลำพังเครื่องตอนนี้ก้อต้องมี ห้าหมื่นแล้วครับ

ผมว่าถ้างานจบ งบนี้จะเป็น เครื่องสองเจโบที่ถูกที่สุด
เท่าที่ผมเคยเห็นตลอด ห้าปี ของ เวปบอร์ดนี้แล้วครับ

ยกเว้นถ้าเป็นเครื่องยกลงก้อต้องคุยกันอีกเคส
การอัพเกรดเพิ่มเติมจากงานที่เห็น ถ้าอย่างอื่นโอเค
ก้อคงมีแค่ ท่อไอดี สวย ๆ กับอินเตอร์ สวย ๆ และชุดกรองอากาศ กะท่อ สวยๆก้อพอแล้วครับ

อย่างอื่น สมบูรณครับ
ขอให้มีความสุขกับการแซ๊ดดดดดดดด ครับผม

ขับระวังด้วยนะครับ
เรียนรู้กับรถกับเครื่องให้มาก
เพราะฟิลลิ่งมันเปลี่ยนไปเยอะครับ จากเครื่อง RB20DE ตัวเดิม

ยินดีด้วยครับ สวยเนียนครับ
najake@lampang is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 3 Users Say Thank You to najake@lampang For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (01-02-2010), minispy (28-02-2011), somtao (01-02-2010)