ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-07-2012, 01:32   #496
power357
Member

คะแนน: 0 power357 is on a distinguished road
น้ำแอร์หยดเยอะกว่าปกติครับ.....(แต่แอร์เย็นดีไม่มี ปัญหาอะไรครับ)

เป็นรถวีโก้แค็ปลง 1jz-ge จอดไว้สักพักแล้วน้ำแอร์หยดเยอะกว่าปกติ....มันบ่งบอ กอะไรได้ว่าน้ำแอร์หยดเยอะดีเพราะอะไร......ไม่ดีเพร าะอะไร.....

คันเก่าอีกคันเป็น isuzu เครื่อง 1 jz เหมือนกัน....ผมก็เห็นว่าน้ำแอร์มันไม่หยดเยอะขนาดนี ้หยดแบบปกติ...ทั่วไปนะครับ.....แต่วีโก้ที่ซื้อต่อเ พื่อนมามันหยดเยอะกว่าชาวบ้านเค้านะครับ....ผมก็โทรไ ปถามเพื่อนๆก็ลืมสังเกตุเพราะแอร์มันเย็นปกติดีมาตลอ ด......เลยสงสัยครับ.......เรื่องคอยเย็นตันหรือป่าว .....ผมลองไปนั่งวีโก้แชมป์ออกใหม่ๆ...ลองเปิดพัดลมด ู ลมแรงเท่าๆกันเลย....เรื่องความเย็นก็เย็นพอๆกัน

มันติดใจตรงที่น้ำแอร์มันหยดเยอะกว่าชาวบ้านเค้าอะไร

รบกวนด้วยครับว่า น้ำแอร์หยดเยอะกว่าปกติมันบ่งบอกอะไรได้มั่งครับ
power357 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม