ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-05-2015, 19:44   #8
parasso
Senior Member

คะแนน: 16 parasso is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pongtad อ่านกระทู้
ผมเห็นเพื่อนๆพี่บอกมาว่า เอาคอมแอร์ J Vv มาใส่ได้เหมือนกัน เป็นคอมโรตารี่ ไม่กินกำลังเครื่อง..ผมอยากทราบว่า เป็นคอม J Vv Bo หรือไม่bo อ่ะครับ..พอดีคอมผมลากลับญี่ปุ่นไปแล้ว กำลังหาข้อมูลอยู่พอดีเลยครับ
ขอบคุณครับ😁😉
น่าจะเป็นเบอร์ 17 เหมือนกันนะคับ
ปล. ผมมี คอม ของ jbo อยู่ 1ลูก (เชียงกงนะคับผม)
สนใจ บอกได้นะคับผม
parasso is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม