ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-12-2009, 08:39   #16
volvoman
Senior Member

รูปส่วนตัว volvoman

คะแนน: 18 volvoman is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wan1803 อ่านกระทู้
ที่ว่ายางเป็นบั้น เป็นบั้นอย่างเดียวใช่ไหมครับ ยางไม่กินด้านนอก (คือรถวิ่งไม่กินยางไม่เหมือนล้อแบะทั่วไปใช่ไหมครับ ) ถ้าเช็คยางแล้วปกติไม่กินหน้ายาง ลองเช้คโช้คอัพกับล้อและลมยางได้เลย ว่าโช้คอัพตายหรือเปล่า ถ้าโช้คอัพตายเวลาวิ่งมันจะทำให้กระเด้งครับลองดูเช็ คดูก่อนละกันครับตามที่พี่เขาบอกด้านบนเลยครับ:emo_t oon11:
ขอบคุณครับ ยางเป็นบั้งยางเดียวครับ ไม่สึกแบบล้อแบะ อาทิตย์นี้จะลองไป VVP ให้เค้าตรวจ Rancho สักหน่อยว่ายังปกติหรือเปล่า
volvoman is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม