ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-08-2009, 15:47   #1
KVICHIT
Member

Car Brand: banz
Engine Type: 2 J ge
คะแนน: 0 KVICHIT is on a distinguished road
ขอความเห็น ครับ ดัดแปลงไมล์ไฟฟ้า เป็นไมล์สาย 2 เจ

ผมกำลังดัดแปลงไมล์ไฟฟ้า เป็นไมล์สาย โดยการใช้เฟืองไมล์ ของไมตี้เอ็กซ์ (19 ฟันเท่ากัน)และย้ายเซ็นเซอร์จับ สำหรับเปลี่ยนเกียรไปไว้ที่ท้ายเกียรอีกด้านซ้าย(เจา ะเพิ่ม มีรอยอยู่แล้ว) และเปลี่ยนเฟืองภายในท้ายเกียร เพิ่ม ผมใช้กับ W 124 ขอถามว่า ความเร็วที่เรือนไมล์มันผิดไปจากเดิมมากหรือไม่ (ยางเดิม)
KVICHIT is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม