หัวข้อ: 1UZ FE in Benz W124
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-09-2010, 23:53   #153
pakapao
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว pakapao

Car Brand: Benz w124 ,Cefiro A31
Engine Type: 1 uzfevvti,2 jzfevvti
คะแนน: 16 pakapao is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Chatupong อ่านกระทู้
ขอบคุณครับคุณเป้า
เห็นภาพของคุณเป้าแล้วสวยจริง ๆ ครับ
เรื่อง กระปุกพวงมาลัย ของผมเป็นรุ่น 230E ครับคุณเป้า ไม่เห็นมีสาย vacum เลยครับ อยู่ตรงไหนน่ะ ?
ตอนนี้ผมกระจายทำงานไปมากกว่า 95% แล้วครับคุณเป้า โดย
/ช่วงล่าง , กระปุกพวงมาลัย ฯลฯ ให้พี่เหน่งจัดการให้ที่สนามเป้าครับ
/เฟืองท้ายให้ร้านในเชียงกงจัดการให้ครับ เดิม 4.3 ลงใหม่เป็น 3.9 ครับ
/ระบบไฟฟ้าให้อาจารย์ ฯ จัดการให้ แต่ต้องขับรถไปที่ราชบุรีครับ ตอนนี้ได้ 95% แล้วครับ
/ระบบ gas วิ่งพล่านแล้วครับ ไปมา 2-3 ที่แล้ว แต่ยังไม่จบครับ หม้อต้มพังไป 2 ใบแล้วครับ 555
/งานอื่น ๆ ก็ไปทำแถวสุขาภิบาล 2 ครับ

อิจฉาของคุณเป้า จบได้ดี ๆ แน่นอนและไม่บานปลาย ส่วนของผมเบรคไม่อยู่แล้วครับ
ขอบคุณครับ
โห..กลายเป็นร่วมด้วยช่วยกันเลยนะครับ
pakapao is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม