ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-09-2008, 19:30   #22
zain_72
ClubJZ Staff Member

รูปส่วนตัว zain_72

Car Brand: mazda b2200 magmun
Engine Type: 1j-gte + GasLamda
คะแนน: 0 zain_72 is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง zain_72
ผมเชีย 1เจ โบ คร๊าบบบบ มาไว กว่า

ส่วนมาก มาสด้า จะว่าง เคร๊ง หลัง คับ

จุก จิก ก็มี เดินอินเตอร์ เนี้ยเหละ ถ้า เอาดีๆ เลย จะ ต้อง จ่าย ค่า อินเตอร์ เอง กับ ค่า ท่อ

ถ้า ให้ ที่ อู่ ที จะเดิน ท่อเหล็ก ไม่ต้องเสีย ตัง กับ อินเตอร์ เดิม

และ ไมล์ ต้อง ซื้อ สัญญานแปลง เพื่อให้ วัดรอบ ตรง

เรื่องพัด ลมหน้าเครื่อง เนะ ให้มช้ พัด ลม ติดเครื่องมา เป็น ไฮโดลิค เครื่องเย็นสบาย แต่ จะดัง หน่อย ในรถ ไม่ได้ ยินหลอก เงียบๆ เดี๋ยว งง ว่า รถ ติดอยู่อะเปล่า

เรื่อง โช๊ค แล้ว แต่ ชอบเลย คับ ถ้าให้แนะ นำ เอา ขับ ฮาๆ ก็ หน้า แก๊ส กระบอก เงินพอ หลัง น้ำมัน นิ่มหน่อย

ส่วนรถของ ผม เดิมๆ เลย ไม่ได้ เปลี่ยน

เรื่อง เพื่อง ท้าย น่าจะ อยู่ที่ 4.1 นะรุ่นนี้ ดรัม ของ มาสด้า ตัวใหม่ น่าจะ เอา อยู่ นะ หา ผ้า เบรค ดีๆ ซักหน่อย

เรื่องแปลง เบรค หน้า แล้ว แต่ เลย คับ ถ้าเปลี่ยนได้ ก็ ดี อย่าลืม เปลียน หม้อ ลมเบรค เป็น ชั้น ครึ่ง ด้วย คับ จะดี มาก

นึก ไม่ออกและ แต่ ของ ผม เดิมๆ หมด มาสด้า b2200 อายุ 21ปี และ

zain_72 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม