ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-02-2010, 19:58   #32
FTโอมม
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว FTโอมม

Car Brand: volvo 940&240 Benz'W124
Engine Type: 1J-GE&1J-GTE / UZ
คะแนน: 16 FTโอมม is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง FTโอมม
Exclamation

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gotlaw อ่านกระทู้
ขอขอบพระคุณ ในคำแนะนำ และความห่วงใยที่มีให้ครับ

ทำมาก ก็พังบ่อย แรงไปก็พังง่ายเป็นเงาตามตัว

GE ของผม เครื่องเดิม ปีนี้ เป็นปีที่ 7 แล้ว ยังไม่พัง

ส่วนอี 2Jbo เครื่องตัวนี้เป็นตัวที่ 4 แล้วครับ ในรอบไม่ถึงสองปี

ทำเต็มๆ สุดๆ ก็พังครับ เห็นอยู้บ่อยๆ คนใกล้ๆแถวนี้ ก็มีพังให้เห็นแล้ว

ไม่ยั้งเท้า ไม่บันยะบันยัง พังทั้งเพ

เวรกรรม กระเป๋าเหี่ยวไป ต้องทำใจพร้อมรับมันหล่ะครับ

จะพยายามทำให้วิ่งได้ทันงานแกรนด์ครับ

จะได้ไปสนุกสนานกับทุกๆท่านครับ

ขอบคุณอีกครั้งด้วยความจริงใจครับ

หายไวไว น้องแดง
โอมอยากนั้งซักรอบก้พอ
FTโอมม is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to FTโอมม For This Useful Post:
gotlaw (05-02-2010)