ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-04-2014, 18:35   #1
jojojj
Junior Member

Car Brand: ford
Engine Type: 1jz ge
คะแนน: 0 jojojj is on a distinguished road
รบกวนพี่ๆสอบถามเรื่องเฟืองท้ายหน่อยครับ

รถผมคันเดิมครับฟอดเรนเจอปี05ตอนนี้วางเครื่อง1j ge vvtiมาครับพี่งวางเสร็จลองขับแล้วไม่ประทับใจครับมัน รู้สึกเหมือนอืดมาก ลองโอเวอร์ไดร์ก็เหมือนดังแต่ท่อรถไม่ไปครับแต่พอคืน คันเร่งเหมือนวิ่งดีขึ้นครับแต่ก็ไม่ได้วิ่งมากครับถ ามหลายๆคนเขาบอกเฟืองท้ายไม่ได้เฟืองท้ายฟอดผม 10-41หรือ 4.1 ครับถ้าต้องเปลี่ยนควรเปลี่ยนเป็นของอะไรดีครับถ้าเป ็นเต็ตได้ยิ่งดี ทางร้านเช็คแรงดัน เอ็นจิ้นแล้วนะครับเค้าว่างั้น ป.ล ผมเทียบกับBIG Mวาง1j ge ครับ วิ่งดีมากครับ
jojojj is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to jojojj For This Useful Post:
montriRANGER (15-04-2014)