ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-09-2009, 10:27   #22
Moonlight
Super Moderator

รูปส่วนตัว Moonlight

Car Brand: My Brand
Engine Type: 2JZ-GE VVT-i A/T
คะแนน: 19 Moonlight is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Moonlight
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parkpoom_p อ่านกระทู้
สอบถามเพิ่มเติมนิดนะครับเพื่อความเข้าใจ

คือ ยกตัวอย่างผมที่เป็นตัวเขียวอยู่แล้ว มีกระทู้ลงขายสินค้าอยู่ 1 กระทู้ แบบนี้กระทู้ที่ตั้งอยู่นี้จะถูกลบหรือเปล่าครับ

แล้วผมต้องโพสแจ้งที่อยู่หรือเปล่าครับ ถ้าต้องแจ้ง แจ้งได้ที่กระทู้ไหน หรือว่าที่ ลายเซ็นเราได้เลยครับ

ขอบคุณครับ
ให้เซฟข้อมูลกระทู้ของตนเองเอาไว้ก่อนนะครับ

เพราะว่าในแนวทางปฏิบัติจริงๆแล้ว จะเป็นการยากมากๆครับ ที่จะคัดเลือกลบกระทู้ เฉพาะสมาชิกที่ไม่มีสิทธิเข้าใช้ ครับ (กำลังหาแนวทางแก้ไขที่กระทบกับสมาชิกทุกท่านน้อยที่ส ุดครับผม)

จริงๆแล้ว ไม่อยากลบกระทู้หรอกนะครับ แต่ถ้าไม่ล้างไพ่เริ่มใหม่ แนวทางป้องกันที่จัดระเบียบใหม่นี้ ก็อ่อนเกินไปครับ เพราะว่า กระทู้ที่มีแนวโน้มหลอกลวง อาจจะถูกสมาชิกอัพขึ้นมาใหม่ได้ครับ