ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-09-2017, 08:41   #3
Akimoto
ClubJZ Web Register

Car Brand: BMW e36
Engine Type: 2jz GTE
คะแนน: 0 Akimoto is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jing อ่านกระทู้
ก่อนอื่น ระบบหล่อเย็นของเครื่องตอนนี้ มีปัญหาอะไรหรือครับ ถึงต้องไปมองถึงเซ็นเซอร์พัดลมหม้อน้ำ พัดลมปัจจุบัน อาจจะมีระบบอื่นควบคุมแทนเซ็นเซอร์พัดลมก็เป็นได้ครั บ ..... แต่ถ้าหากว่าปัจจุบัน พัดลมทำงานตลอด แบบนี้ ก็ควรติดเซนเซอร์ครับ
ตอนนี้คือเปิดสวิตแล้วพัดลมทำงานเลยครับ เหมือนกับต่อตรงมาอ่าครับ แล้วชุดเซนเซอราคาประมาณเท่าไหร่ครับผม
Akimoto is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม