ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-07-2017, 12:13   #5
adec
Member

Car Brand: benz
Engine Type: 1jz ge
คะแนน: 0 adec is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Golfer15 อ่านกระทู้
ผมไม่สามารถหากล่องเบอร์นี้ได้ครับ ไม่ทราบใตรมีหรือพอทราบว่าแทนด้วยเบอร์กล่องใดได้บ้า งครับ
1JZ ge ฝาดำ ปลั๊กบาง ครับ
จริงๆการเปลี่ยนกล่อง กรณีหาเบอร์ไม่ได้(เพราะเครื่องเจมีหลายเวอร์ชั่นมาก ป้ายเขียว ดำ ม่วง เทา ) เราสามารถทำได้โดยเปลีี่ยนกล่องแล้วลองขับดูครับว่าเ กียร์เปลี่ยนครบป่าว ถ้าเกียร์เปลี่ยนครบก้อไมมีปัญหาครับ...
adec is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to adec For This Useful Post:
khwan1j (28-07-2017)