ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-10-2014, 15:58   #4
KHAM
Junior Member

Car Brand: BMW E36
Engine Type: 1JZ-GTE
คะแนน: 0 KHAM is on a distinguished road
ขอบคุณครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
ความร้อน วัดรอบ ฯลฯ หลายอย่างครับ เปิดคอมดูครับ ถึงจะเห็นว่าเป็นอะไรกันแน่ครับ
เสียบคอมดูแล้วครับ จังหวะที่เปลี่ยนจากน้ำมันเป็นแก๊ซ Error แรงดันแก๊ซต่ำและสังเกตุที่มุมขวาบน ปกติเคยเห็นเลขประมาณ 1.48 แต่ตอนขึ้น Error เห็นขึ้นแค่ 0.6 ตอนที่เป็นน้ำมันค่านี้ปกติไหมครับ เคยสังเกตุแต่ตอนใช้แก๊ซ
KHAM is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม