ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-07-2008, 10:05   #4
ชายต้น
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว ชายต้น

คะแนน: 19 ชายต้น is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nummeter อ่านกระทู้
A/f ตามภาพนี้ซื้อจากเว็บเเก็สไทยครับ

ได้เปรียบเทียบกับตัววัดที่ใช้สายเสียบที่ปลายท่อไอเ สีย ตัวอ่านค่าเป็นตัวเลข

ค่า 1 เเลมด้าของเครื่องมันเท่ากับไฟสีส้มดวงเเรกของเครื่อ งที่ผมซื้อมาใช้ครับ

ขอบคุณครับ

แล้วน้ำมันล่ะครับมันวิ่งยังไง ผมว่ามันน่าจะเสียนะ เพราะไอตัวนี้มันเคยมีปัญหาในแก๊สไทย ผมว่าเอาโวลท์มิเตอร์ดิจิตอลวัดOX ยังจะแม่นกว่านะครับ
ชายต้น is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม