ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-03-2011, 21:38   #9
zaji
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว zaji

Car Brand: Mazda Fighter`
Engine Type: 2JZ vvt-i
คะแนน: 18 zaji is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง zaji
แล้วถ้าผมเสริมน็อตที่บานพับให้สูงขึ้นจะมีผลเสียอะไ รไหมครับเพราะเฉพาะพัดลมคงเอาไม่อยู่จริงๆดูดหน้าหม้ อน้ำกับฟรีปั้มยังระบายไมดีพอครับ

-------------------------

แทบไม่เห็นผลอะไรเลยครับนิดเดียวจริงๆกับความร้อนที่ ลดลง ทำตามที่พี่ๆด้านบนบอกดีกว่าครับ
zaji is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to zaji For This Useful Post:
bungtor (11-03-2011)