ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-03-2007, 11:39   #1
pongnutto
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว pongnutto

คะแนน: 18 pongnutto is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง pongnutto
Exclamation ขอสอบถ้าเป็นข้อมูลครับ

พอดีอยากทราบว่าเพื่อนที่ใช้1j-gte auto ติดแก๊สเนี่ยถังนึงมันวิ่งได้กี่กิโลเมตรครับโดยประม าณก็ได้ครับ แล้วใช้ถังขนาดเท่าไร่กันครับและใช้ระบบจ่ายแก๊สแบบไ หนกันครับ รบกวนด้วยครับ ผมเคยโทรไปถามที่ร้าน gasincar เป็นระบบหัวฉีดน่ะครับ เค้าบอกว่าถังนึงวิ่งได้ไม่เกิน150กิโลครับแต่ลืมถาม ว่าถังขนาดเท่าไหร่ แต่คิดว่าน่าจะเป็นถัง58มั้งครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pongnutto : 12-03-2007 เมื่อ 11:43. เหตุผล: เพิ่มเนื้อหา
pongnutto is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม