ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-09-2010, 20:31   #16
patty_fit
Junior Member

รูปส่วนตัว patty_fit

Car Brand: Benz
Engine Type: 2JZ-GTE
คะแนน: 0 patty_fit is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somtao อ่านกระทู้
ผมเพิ่งไปเติมแก็สมาเมื่อวานช่วง 2 ทุ่ม เลยถ่ายรูปมาให้ดูกันว่าใช้แก็สแล้วมันประหยัดจริงๆ. ..

ผมใช้หม้อต้ม Scopion 350hp.+หัวฉีด AG

อัพโดย KKS คลองสาม...

ผมรบกวนสอบถามเพิ่มเติมหน่อยน่ะครับ
คือตอนนี้ผมใช้ 2J BO(Auto) + AG + KME (GOLD)
แต่ว่าจูนเองครับ (Auto และปรับแต่งอีกนิดหน่อย)
ปัญหาที่เจอคือ ช่วงที่ โบลูกที่ 2 กำลังจะบูสแล้วเหมือนรอนิดนึงครับ (น้ำมันไม่รอ)และก็กินแก๊สประมาณ โลละ 2 บาทครับ (ซัดบ้าง ธรรมดาบ้าง เฟืองท้าย 3.2) อยากถามว่ามีอาการรอแบบที่ผมเป็นหรือเปล่าครับ

ปล.ถ้าจะเข้าไปรบกวนให้พี่เคจูน จะได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ
patty_fit is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม