ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-03-2008, 21:52   #9
Vitamin-M
Junior Member

คะแนน: 0 Vitamin-M is on a distinguished road
ขอขอบคุณทุกคำแนะนำน๊ะครับ.. น่าจะเป็นเฟืองท้ายเดิมติดรถน๊ะครับ แต่ไม่ทราบว่าเป็นขนาดเท่าไหร่ บางทีวิ่งเหมือนจะวิ่งได้เบาๆดี แต่ซักพักก็อืดตื้ออีก อยากวาง 2J-GTE กับเปลี่ยนเฟืองท้ายน่ะครับ แต่ไม่ทราบว่าเครื่องเทอร์โบ ปัญหาจุกจิกเย๊อะหรือเปล่าครับกับการใช้กับระบบแก๊ส รบกวนคุณ Original ถ้าได้รถแล้วมาเล่าสู่กันฟังบ้างน๊ะครับ ค่าใช้จ่ายวางเครื่องยนต์กับเปลี่ยนท้ายประมาณซักเท่ าไหร่ครับ ตอบทาง PM หรือเมล์ benz2doors@hotmail.com ก็ได้น๊ะครับ.. ขอบคุณครับ...
Vitamin-M is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม