ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-03-2011, 09:55   #1013
m4g93
ClubJZ Web Register

Car Brand: MITSUBISHI
Engine Type: MITSUBISHI
คะแนน: 0 m4g93 is on a distinguished road
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วย......จ้า ผมเอ็ม ครับ
ตอนนี้ได้แวนอีซูซุไทยรุ่งมาใช้
ยังเป็นเครื่องเดิมอยู่ครับ กำลังจะลงเจ
แต่ไม่รู้ว่า จะเป็น1เจหรือ2เจ ดีอ่ะ ไม่เอาโบนะครับ
เบื่อละเทอโบ อ่ะจะติดแก๊สครับ ใช้งาน เพื่อนๆพี่ๆน้อง
มีข้อแนะนำเชิญเลยนะครับ ถือว่าผมรบกวนละกัน

ปล.เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ท่านไหนผ่านไปผ่านมาแถวไหน
เจอบอดี้ อีซูซุมังกรจอดทิ้งหรือขาย รบกวนบอกหน่อยนะ
รถที่ผมได้มา ผุมากมาย.....จ้า แต่ภายในยังดีอยู่เลย
ขอบคุณทุกท่านครับ

m4g93 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to m4g93 For This Useful Post:
mungkorn2 (14-03-2011)